Tsaron Drone ya ɗauki Jirgin-Sabis na nesa a cikin Filaye

Don karya ƙwanƙolin "karancin aiki, tsada mai tsada, da sakamako mara daidaituwa" a cikin kariyar amfanin gona na gari, kamfanin Aolan ya tattara ƙwararrun ƙungiyar tsaro ta iska tare da tura jiragen sama marasa matuƙa don aiwatar da babban sikelin, haɗin gwiwar kwaro-da-cututtuka akan bel na masara na Changyi Town, Shandong yana alluran fasahar noma na gida.

Jiragen fesa marasa matuki a cikin aiki — inganci yana ƙaruwa.
Sama da ginshiƙin masarar kadada 10,000, jirage masu saukar ungulu da yawa suna tafiya tare da hanyoyin jirgin da aka riga aka saita, suna sakin hazo mai kashe qwari tare da daidaito. A cikin sa'o'i biyu kawai, an rufe dukan yankin - aikin da ya ɗauki kwanaki yana gamawa kafin abincin rana. Idan aka kwatanta da feshi da hannu, jirgi mara matuki a aikin gona yana yanke aiki da sama da 70%, yana haɓaka ingancin amfani da sinadarai sama da 30%, kuma yana kawar da feshin da aka rasa ko sau biyu.

Fasaha ya sauka a cikin furrows - sabis a nesa da sifili.
Wannan aiki shine ginshiƙin yaƙin neman zaɓe na "Ajiye hatsi daga kwari". A ci gaba, za mu ci gaba da faɗaɗa aikin feshi a gonakin gona, da sarrafa amfanin gona zuwa kore, mafi wayo, da ingantaccen hangen nesa da kuma kiyaye amincin abinci daga iska.
Aikin noma Uav

#Agriculture drone #sprayer drone #fesa ga gona #drone a noma


Lokacin aikawa: Juni-16-2025