4 axes 30 lita 30 sprayer drone don aikin noma fesa da yadawa

Takaitaccen Bayani:

fiber carbon fiber mai kauri, tabbatar da nauyi da ƙarfi mai ƙarfi, ƙirar nadawa na oblique, ƙaramin girman;

Babban ƙarfin baturin lithium mai hankali, ƙirar famfo mai dual ruwa mai haɗaɗɗen tsarin kwararar ruwa;

Radar hana cikas na gaba da na baya don amintaccen jirgin sama.


 • Kayan Aiki:30L/30kg
 • Faɗin fesa:8-10m
 • Ingantacciyar fesa:12-15 hectare/H
 • Lokacin tashi:Minti 10-15
 • Ƙarfin baturi:Tattu 3.0 28000mAh baturi mai kaifin baki
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Siffofin

  Thefuselageyana ɗaukar ƙananan gaba da ƙira mai tsayi don rage juriya na iska yayin tashin jirgin da haɓaka ingantaccen feshi.

  Thehannuyana ɗaukar ƙirar nadawa da ba a taɓa gani ba, wanda ke rage ƙarar da kashi 60% idan aka kwatanta da ƙarfin drone iri ɗaya.Sabuwar samfurin ya fi dacewa don sufuri da adanawa.

  Thebangaren nadawana hannu yana haɓaka zuwa maɓalli guda ɗaya, wanda ke haɓaka kwanciyar hankali sosai kuma yana sauƙaƙa aiki.

  ThebaturiSlider material na sabon samfurin an inganta shi zuwa nailan carbon fiber, wanda ya fi santsi da kwanciyar hankali fiye da baya, yana mai sauƙin sauyawa.

  Thekasan tankin maganian haɗa shi da famfo na ruwa da mita mai gudana.An riga an shigar da haɗin haɗin ruwa mai hana ruwa, wanda ya dace don kiyayewa da maye gurbin gaba.

  Matsayin hana ruwa na hukumar rarraba ya kai IPX7, kuma masu haɗin feshi da yadawa ana iya cire su.Yana ba masu amfani damar maye gurbin na'urorin aiki daban-daban a kowane lokaci.

  Sabuwar samfurin an sanye shi da allon rarrabawa mai kaifin baki da kuma tulun dumama zafi don sa zafinsa ya fi dacewa.Yana goyan bayan gano kuskure da ajiya, daidai gano dalilin kuskuren, kuma yana haɗa ayyuka kamar hana ƙonewa, saka idanu na wutar lantarki, rikodin bayanai, da sadarwar CAN.

  Ƙayyadaddun bayanai

  Samfura AL4-30(sabon tsari) AL4-20(sabon tsari)
  Iyawa 30L/30kg 20L/20kg
  Cikakken nauyi 25.5kg 24kg
  Nauyin cirewa 70kg 55kg
  Nozzle: 8 pcs high-matsi nozzles 8 pcs high-matsi nozzles
  Fesa nisa 8-10m 7-9m
  Fesa inganci 12-15 kadada / awa 9-12 kadada / awa
  Gudun fesa 3.5-4 l/min 3.5-4 l/min
  Lokacin tashi Minti 10 Minti 10
  Gudun fesa 0-10 m/s 0-10 m/s
  Baturi 14S 28000 mAh baturi mai kaifin baki 14S 22000 mAh baturi mai kaifin baki
  Caja 3000W 60A mai hankali caja 3000W 60A mai hankali caja
  Juriyar iska 10m/s 10m/s
  Tsayin tashi 0-60 m 0-60 m
  Radius mai tashi 0-1500 m 0-1500 m
  Girman yadawa 3000*2440*630mm 2950*2440*630mm
  Girman ninke 940*645*650mm (0.39 方) 940*645*610mm (0.37方)
  Girman kunshin 1440*910*845mm 960*850*850mm
  Kunshin nauyi 120kg 85kg
  多型号海报
  新款30l机架构成第二版
  30l性能
  机架变化1
  定制 logo

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana